Search
Price Range
1
  • Type
  • Căn hộ
  • 1420 m²
  • Area Size
Bán đất xây building Thảo Điền, mặt tiền Xa Lộ Hà Nội
  • VNĐ670,000,000,000

Description

Bán đất lớn Thảo Điền tiện xây building, mặt tiền Xa Lộ Hà Nội, cách cầu Sài Gòn chỉ 800m; khu vực này sầm suất và quỹ đất siêu hiếm.

  • Diện tích đất: 1,420m2 (25.6m x 56m)
  • Có Sẵn GPXD: 3 Hầm + 19 tầng
  • Giá: 670 Tỷ (472tr/m2)

Read More

Address

  • Address: Thảo Điền
  • City: Quận 2
  • State/county: Hồ Chí Minh
  • Area: Thảo Điền
  • Country: Việt Nam

Details

Updated on Tháng 1 8, 2026 at 10:13 chiều
  • Property ID 11993
  • Price VNĐ670,000,000,000
  • Property Size 1420 m²
  • Type Căn hộ
  • Property Status Bán