1076 Properties
Sort by:
- VNĐ29,000,000,000
BÁN CĂN HỘ 2PN FULL NỘI THẤT – Empire City – THÁP LINDEN – TẦNG 28
Empire City Linden Residence, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ46,000,000,000
CHỦ GỬI BÁN CĂN HỘ 3PN FULL NỘI THẤT – Empire City – THÁP TILIA – TẦNG 16
Empire City Tilia Residences, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ32,000,000,000
BÁN GẤP CĂN HỘ 2PN FULL NỘI THẤT – Empire City – THÁP LINDEN – TẦNG 22
Empire City Linden Residence, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ89,900,000,000
Bán căn hộ 4 phòng ngủ OpusK – view sông triệu đô, thang máy riêng, thanh toán linh hoạt đến 2027 – giá 90 tỷ
The Opusk Residence, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ46,000,000,000
Bán căn hộ 2 phòng ngủ The OpusK Residence – 117m² hiếm, thanh toán nhẹ đến 2027, giá 46 tỷ
The Opusk Residence, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ36,000,000,000
Bán 2PN The OpusK – tầng cao, view Quận 1 – giá 36 tỷ all in (tốt nhất dự án)
The Opusk Residence, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ15,500,000,000
Đi định cư cần bán nhà view sông 3PN tại Landmark – Vinhomes Tân Cảng
Vinhomes Central Park, Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ47,000,000,000
BÁN CĂN HỘ 3PN – FULL NỘI THẤT – Empire City – THÁP LINDEN – TẦNG 31
Empire City Linden Residence, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ96,000,000,000
Bán căn 4PN vị trí độc tôn tại Opera Thủ Thiêm | 180m² | thang máy riêng – sảnh riêng | giá 96 tỷ (~533 triệu/m²)
The Opera Residence, Đường R12, The Metropole Thủ Thiêm, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, 72806, Việt Nam- VNĐ120,000,000,000
Bán căn hộ thô trần cao 5m6 tại Opera Residences Thủ Thiêm | 153m² | tầng 23
The Opera Residence, Đường R12, The Metropole Thủ Thiêm, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, 72806, Việt Nam- Call for Price
527,58m² đất vàng, mặt tiền Võ Thị Sáu Quận 3
Đường Võ Thị Sáu, Khu phố 12, Phường Xuân Hòa, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, 72200, Việt Nam- VNĐ32,000,000,000
Chính chủ bán đất 2.468m² đường D1 Long Phước – rất gần The Rivus, kề Vinhomes Grand Park – 13 triệu/m²
đường D1, phường Long Phước, Quận 9 (TP. Thủ Đức)- VNĐ17,000,000,000
Bán nhanh 2PN The River | 94m² | 17 tỷ
The River - Thu Thiem, 23, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ50,000,000,000
BÁN CĂN HỘ 3PN FULL NỘI THẤT – Empire City – THÁP TILIA – TẦNG 18
Empire City Tilia Residences, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ47,000,000,000
BÁN CĂN HỘ 3PN – Empire City – THÁP TILIA – TẦNG 16
Empire City Tilia Residences, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ33,000,000,000
BÁN CĂN HỘ 3PN – Empire City – THÁP TILIA – TẦNG 5
Empire City Tilia Residences, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ39,500,000,000
BÁN CĂN HỘ 3PN FULL NỘI THẤT – Empire City – THÁP LINDEN – TẦNG 11
Empire City Linden Residence, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- VNĐ23,000,000,000